Cisco SFP GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®Cisco Sài Gòn
  • Cisco SFP GLC-SX-MMD
  • Cisco SFP GLC-SX-MMD
  • Cisco SFP GLC-SX-MMD

Cisco SFP GLC-SX-MMD

Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
  • Loại sản phẩm: 1000BASE-SX
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 3,500,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco SFP GLC-SX-MMD - Hotline: 0902 734998 - Email: info@ciscosaigon.com

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Cisco GLC-SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu.

SFP GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết sợi đa chiều 50 legacym lên tới 550 m và trên 62,5 μm sợi quang phân tán sợi quang (FDDI) lên tới 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên tới 1km qua cáp quang đa mode 50 laserm được tối ưu hóa bằng laser. Bước sóng 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-SX-MMD

Product

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (μm)

Modal Bandwidth (MHz* Km)***

Khoảng cách (m)

1000BASE-SX

(GLC-SX-MMD)

850

MMF

62.5

160 (FDDI-grade)

220 (722 ft)

62.5

200 (OM1)

275 (902 ft)

50

400 (400/400)

500 (1,640 ft)

50

500 (OM2)

550 (1,804 ft)

50

2000 (OM3)

1000 (3281 ft)

1000BASE-LX/LH

(GLC-LH-SMD)

1310

MMF*

62.5

500

550 (1,804 ft)

50

400

550 (1,804 ft)

50

500

550 (1,804 ft)

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-EX

1310

SMF

-**

-

40,000 (131,234 ft)

1000BASE-ZX

(GLC-ZX-SM )

(GLC-ZX-SMD )

1550

SMF

-

-

Approximately 70 km depending on link loss

1000BASE-BX-U

1310

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-BX-D

1490

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

Dowload Datasheet sản phẩm PDF

Datasheet Module Cisco GLC-SX-MMD pdf

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco SFP GLC-SX-MMD TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 10 Ngõ 50 Hoàng Văn Thái, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 024 39902423 - Hotline: 0985 558126
[ Email ] info@ciscosaigon.com (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...
Dowload Datasheet Cisco

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Data Center


0902734998