Cisco SFP GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco SFP GLC-SX-MMD
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP GLC-SX-MMD
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-SX-MMD
  • Loại sản phẩm: 1000BASE-SX
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá list: 500 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco SFP GLC-SX-MMD tại Cisco Sài Gòn ?
CISCO SÀI GÒN nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco SFP GLC-SX-MMD được Cisco Sài Gòn phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ CISCOSAIGON.COM - Authorized Distributor.

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Cisco GLC-SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. SFP GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết sợi đa chiều 50 legacym lên tới 550 m và trên 62,5 μm sợi quang phân tán sợi quang (FDDI) lên tới 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên tới 1km qua cáp quang đa mode 50 laserm được tối ưu hóa bằng laser. Bước sóng 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Module Cisco GLC–SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu. Cisco GLC-SX-MMD hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel, kênh giám sát quang OSC SFP và các chuẩn truyền thông khác. Module Cisco GLC-SX-MMD đáp ứng tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết đa sợi 50 μm truyền thống lên tới 550 m và trên sợi quang đa sợi quang 62,5 μm.

Module Cisco GLC–SX-MMD là một trong rất nhiều các sản phẩm vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế. Có thể kể đến việc Module Cisco chính hãng đã vượt qua nhiều kiểm định hệ thống chất lượng, như CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.

Bảng thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-SX-MMD

Product

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (μm)

Modal Bandwidth (MHz* Km)***

Khoảng cách (m)

1000BASE-SX

(GLC-SX-MMD)

850

MMF

62.5

160 (FDDI-grade)

220 (722 ft)

62.5

200 (OM1)

275 (902 ft)

50

400 (400/400)

500 (1,640 ft)

50

500 (OM2)

550 (1,804 ft)

50

2000 (OM3)

1000 (3281 ft)

1000BASE-LX/LH

(GLC-LH-SMD)

1310

MMF*

62.5

500

550 (1,804 ft)

50

400

550 (1,804 ft)

50

500

550 (1,804 ft)

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-EX

1310

SMF

-**

-

40,000 (131,234 ft)

1000BASE-ZX

(GLC-ZX-SM )

(GLC-ZX-SMD )

1550

SMF

-

-

Approximately 70 km depending on link loss

1000BASE-BX-U

1310

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-BX-D

1490

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

Bảng các module quang Cisco 1Gb và 10G đang phổ biến

Module quang SFP 1Gb  
MGBLH1 Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G 4 port SFP 1Gb Support catalyst 3850 series
Module quang SFP 10G  
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m optical transceiver
SFP-10G-LR-S 10GBASE-SR SFP Plus SMF
C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
C3850-NM-4-10G Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website nếu bạn đang cần tư vấn hỗ trợ, giải đáp các thắc mắc về sản phẩm. Cisco Sài Gòn cam kết mang tới cho quý khách hàng những sản phẩm chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất so với phần còn lại của thị trường.

Dowload Datasheet sản phẩm PDF

Datasheet Module Cisco GLC-SX-MMD pdf

Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco SFP GLC-SX-MMD - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 6163333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Hỏi đáp về sản phẩm Cisco SFP GLC-SX-MMD

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco
Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...