Cisco WS-C2960+24PC-L

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®Cisco Sài Gòn
  • Cisco WS-C2960+24PC-L
  • Cisco WS-C2960+24PC-L
  • Cisco WS-C2960+24PC-L
  • Cisco WS-C2960+24PC-L

Cisco WS-C2960+24PC-L

Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
  • Loại sản phẩm: 24 10/100 PoE + 2 T/SFP
  • Hệ điều hành IOS: Lan Base
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960 Plus
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 18,800,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco WS-C2960+24PC-L - Hotline: 0902 734998 - Email: info@ciscosaigon.com

WS-C2960+24PC-L

Switch Cisco layer 2 WS-C2960+24PC-L với 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45. Dòng sản phẩm sử dụng nhiều trong hệ thống camera, hệ thống Wifi cần cấp nguồn PoE, quản lý và cấu hình dễ dàng nhanh chóng.

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-L

Mã sản phẩm

WS-C2960+24PC-L

Enclosure Type

Rack-mountable 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Giao diện

2 (SFP or 1000BASE-T)

Available PoE Power

370W

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Forwarding Bandwidth

16 Gbps

Forwarding Performance

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Flash Memory

64 MB

Kích thước

4.4 cm x 45.0 cm x 33.2 cm

Package Khối lượng

9.19 Kg

Phụ kiện Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Models

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng so sánh Cisco WS-C2960+24TC-L và WS-C2960+24PC-L

Models

WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24PC-L

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Uplinks

2 (SFP or 1000BASE-T)

2 (SFP or 1000BASE-T)

Feature Set

LAN Base

LAN Base

Available on PoE

N/A

370W

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco WS-C2960+24PC-L TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 10 Ngõ 50 Hoàng Văn Thái, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 024 39902423 - Hotline: 0985 558126
[ Email ] info@ciscosaigon.com (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...
Dowload Datasheet Cisco

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Data Center


0902734998