Cisco WS-C2960+24PC-L

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®
  • Cisco WS-C2960+24PC-L
  • Cisco WS-C2960+24PC-L
  • Cisco WS-C2960+24PC-L
  • Cisco WS-C2960+24PC-L

Cisco WS-C2960+24PC-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
  • Loại sản phẩm: 24 10/100 PoE + 2 T/SFP
  • Hệ điều hành IOS: Lan Base
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960 Plus
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 18,800,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco WS-C2960+24PC-L - Hotline: 0902 734998 - Email: contact@unisystem.vn

WS-C2960+24PC-L 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45

Switch Cisco ws c2960 24pc l với 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45. Dòng sản phẩm sử dụng nhiều trong hệ thống camera, hệ thống Wifi cần cấp nguồn PoE, quản lý và cấu hình dễ dàng nhanh chóng.

Thiết bị mạng Switch Cisco 2960 Plus ws c2960 24pc l​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường Uplink.

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-L

Mã sản phẩm

WS-C2960+24PC-L

Enclosure Type

Rack-mountable 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Giao diện

2 (SFP or 1000BASE-T)

Available PoE Power

370W

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Forwarding Bandwidth

16 Gbps

Forwarding Performance

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Flash Memory

64 MB

Kích thước

4.4 cm x 45.0 cm x 33.2 cm

Package Khối lượng

9.19 Kg

Phụ kiện Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Models

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng so sánh Cisco WS-C2960+24TC-L và WS-C2960+24PC-L

Models

WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24PC-L

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Uplinks

2 (SFP or 1000BASE-T)

2 (SFP or 1000BASE-T)

Feature Set

LAN Base

LAN Base

Available on PoE

N/A

370W

CiscoSaigon đơn vị danh tiếng, uy tín chuyên phân phối các dòng sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco WS-C2960+24PC-L TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 616 3333
[ Email ] contact@unisystem.vn (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?

Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Dowload Datasheet Cisco

Data Center


Gọi Ngay