Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®Cisco Sài Gòn
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S

Cisco WS-C2960+24TC-S

Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S
  • Loại sản phẩm: 24 port 10/100 + 2 T/SFP
  • Hệ điều hành IOS: Lan Lite
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960 Plus
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 7,050,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco WS-C2960+24TC-S - Hotline: 0902 734998 - Email: info@ciscosaigon.com

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch LAN Lite của Cisco Catalyst 2960-Plus WS-C2960+24TC-S 24 cổng, hỗ trợ 24 cổng 10/100, được thiết kế cho các chi nhánh, không gian làm việc văn phòng thông thường và mạng cơ sở hạ tầng.

 

Cisco WS-C2960+24TC-S

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24TC-S

Chuẩn lắp rack

1 RU

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 24.2 cm

Trọng lượng

7.73 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S 24 ports mặt trước

Chú thích:
① Chuyển đèn LED
② Nút chế độ
③ 24 cổng 10/100
④ Cổng hai mục đích T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S mặt sau

Chú thích:
① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Cisco WS-C2960+24TC-S pdf

Datasheet WS-C2960+24TC-S pdf

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco WS-C2960+24TC-S TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 10 Ngõ 50 Hoàng Văn Thái, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 024 39902423 - Hotline: 0985 558126
[ Email ] info@ciscosaigon.com (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...
Dowload Datasheet Cisco

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Data Center


0902734998