Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S

Cisco WS-C2960+24TC-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-S
  • Loại sản phẩm: 24 port 10/100 + 2 T/SFP
  • Hệ điều hành IOS: Lan Lite
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960 Plus
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 7,050,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco WS-C2960+24TC-S - Hotline: 0902 734998 - Email: contact@unisystem.vn

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-S sản phẩm nổi bật trong dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports. Cisco WS-C2960+24TC-S giá thành hợp lý và cũng có thiết kế nhỏ gọn tinh tế với 24 cổng Ethernet tốc độ 10/100 và kèm theo đó là 2 cổng Uplink với 2 tính năng riêng biệt. Trong đó một cổng Uplink 10/100/1000 là cổng Ethernet và cổng còn lại là cổng Gigabit Ethernet 1 cổng SFP.
Cisco WS-C2960+24TC-S được sử dụng chính để kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng LAN với nhau.Nó thực hiện các tính năng quản lý thông dụng như SPAN, CiscoWiew, giaothuwcs CDP, giao thức Trunking ảo (VTP)...

Cisco WS-C2960+24TC-S

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24TC-S

Chuẩn lắp rack

1 RU

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 24.2 cm

Trọng lượng

7.73 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S 24 ports mặt trước

Chú thích:
① Chuyển đèn LED
② Nút chế độ
③ 24 cổng 10/100
④ Cổng hai mục đích T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S mặt sau

Chú thích:
① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Switch Cisco 2960 24 ports

Datasheet WS-C2960+24TC-S pdf

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco WS-C2960+24TC-S TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 033 616 3333
[ Email ] contact@unisystem.vn (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Dowload Datasheet Cisco

Data Center


Gọi Ngay