Module SFP Cisco GLC-SX-MM Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Module phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco GLC-SX-MMD

Sản phẩm chính hãng CISCO ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-SX-MM
  • Loại sản phẩm: 850nm, 550m
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hãy mua sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD tại đơn vị uy tín để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD tại Uni System ?
UNI SYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD được Uni System phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco GLC-SX-MMD chính hãng...

Module SFP Cisco GLC-SX-MM 1000BASE-SX 850nm 550m Transceiver Module


Uni System - Địa chỉ mua Cisco GLC-SX-MMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco GLC-SX-MMD chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0921 456 666

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0902 734998 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Khách hàng hỏi đáp về Cisco GLC-SX-MMD

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...