Cisco WS-C3850-12S-E

Cisco WS-C3850-12S-E 12 port 10/100/1000 SFP Fibric ports IP service, wireless controller, managed, stackable phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C3850-12S-E
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C3850-12S-E
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C3850-12S-E
  • Loại sản phẩm: 12p 10/100/1000 SFP Fibric ports
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 3850
  • Cisco DNA: IP service
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 14,565 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco WS-C3850-12S-E Catalyst 3850 Switch 12 port 10/100/1000 SFP Fibric ports IP service

Cisco Catalyst WS-C3850-12S-E thế hệ tiếp theo là bộ chuyển mạch cấp doanh nghiệp có thể xếp chồng và được tích hợp với 12 cổng SFP trong Bộ tính năng IP Services. Nó cho phép khả năng chuyển đổi lớp 2 phức tạp bằng cách cung cấp giải pháp tối ưu cho lớp truy cập và lớp kết hợp.

Cisco WS-C3850-12S-E

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C3850-12S-E

Mã sản phẩm WS-C3850-12S-E
Chuẩn lắp rack 1 RU
Bộ tính năng IP Service
Lựa chọn Module SFP C3850-NM-4-1G

C3850-NM-2-10G

Ports 12 x 10/100/1000 SFP Optical ports
Số xếp chồng (stack) tối đa 9
Băng thông stack 480 Gbps
Hiệu suất chuyển tiếp 68.4 Mpps
Chuyển đổi công suất 68 Gbps
RAM 4 GB
Bộ nhớ Flash 2 GB
Kích thước 44.5 cm x 45.0 cm x 4.45 cm

Các cổng của Cisco WS-C3850-12S-E

Các cổng của Cisco WS-C3850-12S-E

Chú thích:
① UID (đèn hiệu xanh)
② Nut điêu chỉnh chê độ
③ Đèn LED trạng thái
④ Cổng USB loại B (bảng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ 12 cổng SFP
⑦ Khe cắm mô-đun đường lên SFP mạng

  • Các đèn LED trạng thái bao gồm STAT (trạng thái), DUPLX (duplex), SPEED, STACK, SYST (hệ thống), ACTV (hoạt động) và S-PWR (Stack Power).
  • Bộ chuyển đổi hỗ trợ một mô-đun mạng có thể thay thế nóng cung cấp các cổng uplink để kết nối với các thiết bị khác. Công tắc chỉ nên được vận hành với mô-đun mạng hoặc mô-đun trống được cài đặt.

Mặt sau của Cisco WS-C3850-12S-E

Mặt sau của Cisco WS-C3850-12S-E

Chú thích:
① Nối đất
② CONSOLE (cổng giao diện điều khiển RJ-45)
③ Fan module
④ Cổng MGMT
⑤ Đầu nối cổng StackWise
⑥ Kết nối StackPower
⑦ Mô-đun cung cấp điện

Stack xếp chồng Cisco WS-C3850-12S-E

Bộ tính năng IP Services chỉ có thể xếp chồng với các thiết bị chuyển mạch IP Services Catalyst 3850 Series khác. Dung lượng ngăn xếp công suất được hỗ trợ bởi công nghệ Cisco Stackpower để cung cấp khả năng dự phòng trong số các thành viên xếp chồng.

Stack Cisco WS-C3850-12S-E

Phụ kiện của Cisco WS-C3850-12S-E

Mã sản phẩm Mô tả
C3850-NM-4-1G Cisco 3850 Series 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-2-10G Cisco 3850 Series 2 x 10GE Network Module
PWR-C1-350WAC Cisco 3850 Series Nguồn hỗ trợ 350W AC
PWR-C1-350WAC/2 Cisco 3850 Series Secondary Nguồn hỗ trợ 350W AC Config 1 Secondary Nguồn hỗ trợ
STACK-T1-50CM= Cisco StackWise-480 50cm stacking cable for Cisco Catalyst 3850 series switch
STACK-T1-1M= Cisco StackWise-480 1m stacking cable for Cisco Catalyst 3850 series switch

So sánh lựa chọn 2 switch Cisco WS-C3850-12S-S và WS-C3850-12S-E

Mã sản phẩm WS-C3850-12S-S WS-C3850-12S-E
Bộ tính năng IP Base IP Service
Ports 12 ports of SFP Ethernet fiber connection with Flexible Netflow feature 12 ports of SFP Ethernet fiber connection with Flexible Netflow feature
Lựa chọn Module SFP C3850-NM-4-1G

C3850-NM-2-10G

C3850-NM-4-1G

C3850-NM-2-10G

Bom báo giá Cisco WS-C3850-12S-E chính hãng

WS-C3850-12S-E Cisco Catalyst 3850 12 Port GE SFP IP Services
CON-SMBS-WSC385SE CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cisco Cat 3850 12 Port GE SFP IP Se
S3850UK9-166 UNIVERSAL
C3850-NM-4-1G Cisco Catalyst 3850 4 x 1GE Network Module
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
STACK-T1-50CM 50CM Type 1 Stacking Cable
CAB-SPWR-30CM Catalyst Stack Power Cable 30 CM
PWR-C1-350WAC 350W AC Config 1 Power Supply
C3850-12-L-E C3850-12P LAN Base to IP Services E- Delivery License
PWR-C1-BLANK Config 1 Power Supply Blank
C3850-DNA-OPTOUT DNA SUBSCRIPTION OPTOUT
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

Dowload Datasheet Catalog PDF

Datasheet Cisco WS-C3850-12S-E pdf


Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco WS-C3850-12S-E chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco WS-C3850-12S-E - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco WS-C3850-12S-E chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Những câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C3850-12S-E

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...