Cisco GLC-T

Module SFP Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45 (1000BASE-T) phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco GLC-T
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco GLC-T
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: GLC-T
  • Loại sản phẩm: 1000BASE-T SFP RJ45
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 450 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Module Cisco GLC-T sử dụng cáp mạng đầu ra RJ45 tốc độ 1000Mbps

Module Cisco GLC-T 1000BASE-T cung cấp một loạt các dạng Pluggable Hình dạng Nhỏ (SFP) cho Gigabit Ethernet và Fibre Channel sử dụng. Module GLC-T giao diện quang nhỏ, mô đun này cung cấp giải pháp hiệu quả và chi phí hợp lý cho việc chấp nhận Gigabit Ethernet và Fibre Channel trong trung tâm dữ liệu, khuôn viên, truy cập vùng đô thị và mạng vòng, và các mạng khu vực lưu trữ.

Module SFP Cisco GLC-T 1000BASE-T

Hình ảnh: Module Cisco GLC-T chính hãng

Đặc điểm nổi bật của Module Cisco GLC-T

• Module thu phát SFP đồng SFP GLC-T Gigabit của Cisco

• Tuân thủ các thông số kỹ thuật MSA có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ (SFP)

• Tuân thủ theo chuẩn IEEE802.3 10BASE-T, IEEE802.3u 100BASE-TX, IEEE802.3ab 1000BASE-T

• Hỗ trợ khoảng cách tối đa 100m so với cáp UTP Cat 5, Cat 5e hoặc Cat 6

• Đầu nối RJ45 đơn 10/100 / 1000Mbps (Tự động đàm phán & MDI / MDI-X)

• Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng SFP Ethernet của các sản phẩm của Cisco

• Cấp nguồn 3,3V và giao diện logic TTL

• Vỏ kim loại đầy đủ để giảm nhiễu điện từ (EMI)

• Phê duyệt: C-Tick, FCC, CE, RoHS, ISO 9001, TUV, UL

Bảng thông số kỹ thuật module cisco GLC-T

Tương thích với Cisco GLC-T Tên nhà cung cấp Cisco Sài Gòn
Loại biểu mẫu SFP Tốc độ dữ liệu tối đa 1000Mbps
Loại cáp Cat 6 Khoảng cách cáp tối đa 100m
Giao diện RJ-45 Hỗ trợ DOM Không
Phạm vi nhiệt độ 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F) Giao thức Tuân thủ MSA, IEEE STD 802.3 và 802.3ab

Bảng các module quang Cisco 1Gb và 10G đang phổ biến

Module quang SFP 1Gb
MGBLH1 Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G 4 port SFP 1Gb Support catalyst 3850 series
Module quang SFP 10G
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m optical transceiver
SFP-10G-LR-S 10GBASE-SR SFP Plus SMF
C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
C3850-NM-4-10G Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

Hiện nay các sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng, module quang, Switch Cisco, Router...đang được phân phối bởi Cisco Sài Gòn với giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ. Qúy khách hàng quan tâm tới sản phẩm, có các thắc mắc cần giải đáp về sản phẩm xin vui lòng liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

Cisco Sài Gòn ➡️ phân phối Cisco GLC-T chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Module SFP Cisco 1000BASE-T tốc độ 10/100/1000 và Tự động MDI / MDIX RJ45 (1000BASE-T) phân phối bởi CISCOSAIGON ®

Cisco GLC-T - thông tin, hình ảnh, giá bán, báo giá phân phối Cisco GLC-T chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn (Hồ Chí Minh)

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Câu hỏi về sản phẩm Cisco GLC-T

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco GLC-T chính hãng
Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...