MGBLX1

Module SFP MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®
  • MGBLX1
  • MGBLX1
  • MGBLX1

MGBLX1

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: MGBLX1
  • Loại sản phẩm: 1000Base-LX Mini-GBIC SFP
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cisco
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM MGBLX1 - Hotline: 0902 734998 - Email: contact@unisystem.vn

Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver

SFP Cisco MGBLX1 1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km

Features

  • Built-in spring latch for easy module removal
  • Hot swappable
  • Low insertion-loss duplex LC receptacle
  • Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
  • Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

Specifications

Media

Single-mode fiber (SMF)

Application

1000BASE-LX

Connector type

Duplex LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1310 nm

Performance

Maximum distance

up to 10 km

Average output power

-9.5 dBm to -3 dBm

Receiver sensitivity

-20 dBm (typ)

Receiver overload

-3 dBm

Environmental

Dimensions

W x H x D

13.4 x 8.5 x 55.7 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz. )

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% noncondensing

Storage humidity

5% to 90% noncondensing

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

Đánh giá 5/ 26
MUA MGBLX1 TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán MGBLX1 chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 616 3333
[ Email ] contact@unisystem.vn (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?

Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Dowload Datasheet Cisco

Data Center