MGBLX1

Module SFP MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver phân phối bởi CISCOSAIGON ®
MGBLX1
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm MGBLX1
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: MGBLX1
  • Loại sản phẩm: 1000Base-LX Mini-GBIC SFP
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Cisco
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá list: 148 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua sản phẩm MGBLX1 tại Cisco Sài Gòn ?
CISCO SÀI GÒN nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm MGBLX1 được Cisco Sài Gòn phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về MGBLX1 chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ CISCOSAIGON.COM - Authorized Distributor.

Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver

Module Cisco 1Gb MGBLX1 là thiết bị hoạt động ở môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng 13310nm có khoảng cách truyền dẫn lên đến 10Km, sử dụng đầu nối LC/LC (là loại đầu vuông nhỏ - LC Duplex). Cisco MGBLX1 loại module quang, giải pháp giúp đảm bảo hoạt động của cáp truyền dẫn quang, dây nhảy với các thiết bị chuyển mạch chuyên dụng của hãng.

Sở hữu kích thước nhỏ gọn, được thiết kế tiện dụng linh hoạt có khả năng cắm nóng. Trên mỗi Module SFP MGBLX1 còn có tem chứa đầy đủ các thông tin cơ bản để người dùng có thể nhận biết khi sử dụng. Dưới đây hãy cùng chúng tôi tìm hiểu các đặc điểm cũng như những thông tin hữu ích về sản phẩm này.

Cisco MGBLX1 chính hãng

Hình ảnh: Module quang Cisco MGBLX1 chính hãng

Đặc trưng của Module Cisco MGBLX1 chính hãng

- Chốt lò xo tích hợp để tháo mô-đun dễ dàng

- Hoán đổi nóng

- Ổ cắm LC song công chèn-mất thấp

- Nhiễu điện từ thấp (FCC Phần 15, Lớp B) để truyền thông rõ ràng

- Đạt tiêu chuẩn an toàn mắt của FDA và Ủy ban kỹ thuật điện quốc tế (IEC)

Bảng thông số kỹ thuật module quang Cisco MGBLX1

Specifications  
Media Single-mode fiber (SMF)
Application 1000BASE-LX
Connector type Duplex LC
Wavelength typical (Tx) 1310 nm
Wavelength range (Rx) 1310 nm
Performance  
Maximum distance up to 10 km
Average output power -9.5 dBm to -3 dBm
Receiver sensitivity -20 dBm (typ)
Receiver overload -3 dBm
Environmental  
Dimensions 13.4 x 8.5 x 55.7 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)
W x H x D  
Unit weight 0.018 kg (0.63 oz. )
Power 1W (max)
Operating temperature 32º to 158ºF (0º to 70ºC)
Storage temperature -40º to 185ºF (-40º to 85ºC)
Operating humidity 10% to 85% noncondensing
Storage humidity 5% to 90% noncondensing
Standards  
Compliance FCC Part 15 Class B
  EN55022 Class B (CISPR 22B)
  VCCI Class B
Safety FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11
  EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

Bảng các module quang Cisco 1Gb và 10G đang phổ biến

Module quang SFP 1Gb  
MGBLH1 Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G 4 port SFP 1Gb Support catalyst 3850 series
Module quang SFP 10G  
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m optical transceiver
SFP-10G-LR-S 10GBASE-SR SFP Plus SMF
C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
C3850-NM-4-10G Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

Cisco Sài Gòn đơn vị danh tiếng uy tín trên thị trường với các sản phẩm chính hãng, mới 100% có đầy đủ giấy tờ và được bảo hành tới 1 năm. Chúng tôi cam kết sản phẩm có giá thành cạnh tranh nhất, quý khách hàng có những thắc mắc về sản phẩm xin hãy vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Cisco Sài Gòn - phân phối MGBLX1 chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

MGBLX1 - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối MGBLX1 chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 6163333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Hỏi đáp về sản phẩm MGBLX1

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...