Cisco SFP-10G-SR

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR sử dụng cáp quang Multimode (OM3) phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®Cisco Sài Gòn
  • Cisco SFP-10G-SR
  • Cisco SFP-10G-SR

Cisco SFP-10G-SR

Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
  • Loại sản phẩm: SFP+ 10Gbps
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 10,600,000 VNĐ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco SFP-10G-SR - Hotline: 0902 734998 - Email: info@ciscosaigon.com

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR

Module Cisco SFP-10G-SR tốc độ đường truyền lên tới 10G với khoảng cách xa 400m bằng cáp quang OM3 (Multimode) sản phẩm chính hãng giá tốt được phân phối bởi Cisco Sài Gòn.

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR

Module Cisco SFP-10G-SR hỗ trợ các dòng sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm

Cisco ASR 1000 Series Router

ASR 901

Cisco Catalyst 2960-S Series Switches

ASR 9000v Series Router

Cisco Catalyst 2960-X Series Switches

CRS Router

Cisco Catalyst 2960-XR Series Switches

MDS 9000

Cisco Catalyst 3560 Series Switches

ME 4500

Cisco Catalyst 3560-E Series Switches

ME 4900NCS 6000 Series Router

Cisco Catalyst 3560-X Series Switches

SCE 8000

Cisco Catalyst 3850 Series Switches

ShaMàu đỏ Port Adapter (SPA)

Cisco ASR 903 router

Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

Cisco ASR 9000 Series Router

Catalyst 3100 Blade Switches

Cisco 7600 Series Router

Nexus 2000 and 4000 Series Switches

Cisco Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

Cisco Catalyst 3750,3750-E,3750-X Series Switches

RF Gateway Series

Cisco Nexus 3000 Series Switches

Unified Computing System (UCS) Switches

Bảng so sánh lựa chọn Module SFP-10G-SR và SFP-10G-LR

Cisco SFP+

Bước sóng (nm)

Cable Type

Core Size (Microns)

Modal Bandwidth (MHz/km)

Khoảng cách cáp

SFP-10G-SR

850

MMF

62.5

62.5

50.0

50.0

50.0

50.0

160 (FDDI)

200 (OM1)

400

500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

26m

33m

66m

82m

300m

400m

SFP-10G-LR

1310

SMF

G.652

-

10km

Dowload Datasheet Module SFP PDF

Datasheet Cisco SFP-10G-SR pdf

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco SFP-10G-SR GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco SFP-10G-SR chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 10 Ngõ 50 Hoàng Văn Thái, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 024 39902423 - Hotline: 0985 558126
[ Email ] info@ciscosaigon.com (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...
Dowload Datasheet Cisco

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Data Center

0985558126