Cisco SFP-10G-SR

Module quang 10G SFP+ Cisco SFP-10G-SR sử dụng cáp quang Multimode (OM3) chính hãng giá tốt phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco SFP-10G-SR
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-SR
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
  • Loại sản phẩm: SFP+ 10Gbps
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 995 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR

Module Cisco SFP-10G-SR tốc độ đường truyền lên tới 10G với khoảng cách xa 400m bằng cáp quang OM3 (Multimode) sản phẩm chính hãng giá tốt được phân phối bởi Cisco Sài Gòn. Cisco SFP-10G-SR một loại module 10GBASE một sản phẩm nổi bật của Cisco chúng mang những đặc điểm vô cùng khác biệt so với các loại khác. Thí dụ điển hình là việc chúng hỗ trự liên kết 26m trên tiêu chuẩn Fiber Multibore Distributed Data Interface (FDDI) – Multimode Fiber (MMF). Chúng cũng sử dụng 2000MHz* km MMD (OM3) có thể kéo dài lên đến 300m chiều dài của liên kết. Sử dụng ở tần số 4700MHz * KM MMF (OM4) có thể kéo dài đến 400m chiều dài liên kết.

Đặc trưng của module quang Cisco SFP-10G-SR

- Hệ số 10G nhỏ nhất của ngành với mật độ lớn nhất trên mỗi khung gầm

- Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc Cisco

- Hỗ trợ mô hình "trả tiền khi bạn sinh sống" để bảo vệ đầu tư và dễ di chuyển công nghệ

- Khả năng giám sát quang học kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết

- Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép một nền tảng Cisco xác định liệu mô-đun này có được chứng nhận và thử nghiệm bởi Cisco hay không

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR

Module 10G SFP Cisco SFP-10G-SR 10GBASE-SR

Bảng thông số kỹ thuật module Cisco SFP-100G-SR

Hãng sản xuất Cisco
Mã sản phẩm SFP-10G-SR
Loại cáp MMF ( Multimode Fiber )
Bước sóng (nm) 850nm
Kích thước cốt lõi ( Microns ) 62.5, 62.5, 50.0, 500, 50.0, 50.0
Băng thông Modal ( MHz/km ) 160 (FDDI), 200 (OM1), 400, 500 (OM2), 2000 (OM3), 4700 (OM4)
Khoảng cách cáp 26m, 33m, 66m, 82m, 300m, 400m

Module Cisco SFP-10G-SR hỗ trợ các dòng sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm Hỗ trợ sản phẩm
Cisco ASR 1000 Series Router ASR 901
Cisco Catalyst 2960-S Series Switches ASR 9000v Series Router
Cisco Catalyst 2960-X Series Switches CRS Router
Cisco Catalyst 2960-XR Series Switches MDS 9000
Cisco Catalyst 3560 Series Switches ME 4500
Cisco Catalyst 3560-E Series Switches ME 4900NCS 6000 Series Router
Cisco Catalyst 3560-X Series Switches SCE 8000
Cisco Catalyst 3850 Series Switches ShaMàu đỏ Port Adapter (SPA)
Cisco ASR 903 router Catalyst 2350 and 2360 Series Switches
Cisco ASR 9000 Series Router Catalyst 3100 Blade Switches
Cisco 7600 Series Router Nexus 2000 and 4000 Series Switches
Cisco Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches
Cisco Catalyst 3750,3750-E,3750-X Series Switches RF Gateway Series
Cisco Nexus 3000 Series Switches Unified Computing System (UCS) Switches

Bảng so sánh lựa chọn Module SFP-10G-SR và SFP-10G-LR

Cisco SFP+ Bước sóng (nm) Cable Type Core Size (Microns) Modal Bandwidth (MHz/km) Khoảng cách cáp
SFP-10G-SR 850 MMF 62.5

62.5

50.0

50.0

50.0

50.0

160 (FDDI)

200 (OM1)

400

500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

26m

33m

66m

82m

300m

400m

SFP-10G-LR 1310 SMF G.652 - 10km

Bảng các module quang Cisco 1Gb và 10G đang phổ biến

Module quang SFP 1Gb
MGBLH1 Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G 4 port SFP 1Gb Support catalyst 3850 series
Module quang SFP 10G
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m optical transceiver
SFP-10G-LR-S 10GBASE-SR SFP Plus SMF
C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
C3850-NM-4-10G Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

Mọi thắc mắc về sản phẩm module quang Cisco SFP-10G-SR xin quý khách hàng hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất. Chúng tôi cam kết giá thành tốt nhất cho mọi công trình dự án, sản phẩm mới 100% có đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

Dowload Datasheet Module SFP PDF

Datasheet Cisco SFP-10G-SR pdf

Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco SFP-10G-SR chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco SFP-10G-SR - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco SFP-10G-SR chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Khách hàng hỏi đáp về Cisco SFP-10G-SR

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...