Cisco SFP-10G-LR

Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G chính hãng giá tốt phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco SFP-10G-LR
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco SFP-10G-LR
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: SFP-10G-LR
  • Loại sản phẩm: SFP+ 10Gbps
  • Dòng sản phẩm: Module quang 10Gb
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 3,995 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco SFP-10G-LR Module quang SFP+ 10Gb

SFP-10G-LR loại module SFP Cisco chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn cáp Single Mode hoạt động ở bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module SFP-10G-LR sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định. Cisco SFP-10G-LR hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP-10G-LR vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module quang Cisco SFP-10G-LR được cắm vào. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về sản phẩm này trong phần nội dung bên dưới đây.

Đặc điểm của Cisco SFP-10G-LR Module quang SFP+ 10Gb

- Hỗ trợ mô hình “cắm nóng plug an play” tối ưu chi phí hệ thống mạng

- Khả năng giám sát bằng cáp quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

- Khả năng tương tác với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết cáp quang

- Tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco (ID) cho phép Cisco xác định module được Cisco chứng nhận và kiểm tra

Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G

Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G

Module Cisco SFP-10G-LR hỗ trợ các dòng sản phẩm

Hỗ trợ sản phẩm Hỗ trợ sản phẩm
Cisco ASR 1000 Series Router ASR 901
Cisco Catalyst 2960-S Series Switches ASR 9000v Series Router
Cisco Catalyst 2960-X Series Switches CRS Router
Cisco Catalyst 2960-XR Series Switches MDS 9000
Cisco Catalyst 3560 Series Switches ME 4500
Cisco Catalyst 3560-E Series Switches ME 4900NCS 6000 Series Router
Cisco Catalyst 3560-X Series Switches SCE 8000
Cisco Catalyst 3850 Series Switches ShaMàu đỏ Port Adapter (SPA)
Cisco ASR 903 router Catalyst 2350 and 2360 Series Switches
Cisco ASR 9000 Series Router Catalyst 3100 Blade Switches
Cisco 7600 Series Router Nexus 2000 and 4000 Series Switches
Cisco Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches
Cisco Catalyst 3750,3750-E,3750-X Series Switches RF Gateway Series
Cisco Nexus 3000 Series Switches Unified Computing System (UCS) Switches

Bảng thông số kỹ thuật Module quang SFP-10G-LR

Hãng Cisco
Nhà phân phối Cisco Sài Gòn
Mã sản phẩm SFP-10G-LR
Mô tả Module thu phát Cisco 10GBASE-LR SFP + cho SMF, bước sóng 1310nm, 10km, đầu nối song công LC
Loại thiết bị Mô-đun trình cắm
Yếu tố hình thức SFP +
Tốc độ ngày 10.3Gbps
Bước sóng 1310nm
Ngân sách năng lượng 7dB
Khoảng cách tối đa 10km
Công suất phát -6 ~ -0,5dBm
Nhận độ nhạy -15dBm
Điện áp 3,3V
Công suất tiêu thụ 1W
Đầu nối LC kép
Loại sợi SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 70 ° C
Ứng dụng 10 Gigabit Ethernet
Chứng chỉ CE, FCC, TUV, UL, RoHS, 9000: 2001
Bảo hành 12 tháng

Bảng các module quang Cisco 1Gb và 10G đang phổ biến

Module quang SFP 1Gb
MGBLH1 Cisco MGBLH1 Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver
MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-T SFP 1GBASE-T Transceiver RJ-45 100m
GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module (Copper, 100m, RJ-45 connector)
C3850-NM-4-1G 4 port SFP 1Gb Support catalyst 3850 series
Module quang SFP 10G
SFP-10G-SR-S 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m optical transceiver
SFP-10G-LR-S 10GBASE-SR SFP Plus SMF
C9300-NM-8X Catalyst 9300 8 x 10GE Network Module
C9300-NM-4G Catalyst 9300 4 x 1GE Network Module
C3850-NM-8-10G 8 x 10GE Cisco 3850 Series Network Module
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
C3850-NM-4-10G Network Module Cisco C3850-NM-4-10G 4 port SFP 10GE

Đơn vị phân phối Module Cisco SFP-10G-LR uy tín tại Sài Gòn

Cisco Sài Gòn chuyên phân phối Module 10Gb cũng như các thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ đảm bảo chất lượng và nguồn gốc của sản phẩm. Với sự uy tín đã tạo dựng được chúng tôi đã trở thành đối tác bền vững với hàng triệu khách hàng, quý doanh nghiệp. Hãy liên hệ với Cisco Sài Gòn theo các thông tin trên Website để chúng tôi được tư vấn, hỗ trợ phục vụ quý khách hàng một cách tốt nhất.

Cisco Sài Gòn ➡️ phân phối Cisco SFP-10G-LR chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Module SFP Cisco SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Plus SMF tốc độ 10G chính hãng giá tốt phân phối bởi CISCOSAIGON ®

Cisco SFP-10G-LR - thông tin, hình ảnh, giá bán, báo giá phân phối Cisco SFP-10G-LR chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn (Hồ Chí Minh)

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Câu hỏi về sản phẩm Cisco SFP-10G-LR

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco SFP-10G-LR chính hãng
Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...