C1000FE-48P-4G-L

Cisco C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks phân phối bởi CISCOSAIGON ®
C1000FE-48P-4G-L
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm C1000FE-48P-4G-L
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: C1000FE-48P-4G-L
  • Loại sản phẩm: Cisco catalyst 1000FE
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 1000
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 30,025,904 đ - Giá List Price: 3,406 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks

C1000FE-48P-4G-L - báo giá phân phối Cisco C1000FE-48P-4G-L Cisco Catalyst 1000 48 cổng 10/100 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 2 port 1G SFP and RJ-45 combo uplinks chính hãng

Cisco C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks

Cisco C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks

Module quang SFP sử dụng cho Cisco Catalyst 1000 24 port, 48 port FE 10/100Mbps

GLC-TE Module quang Cisco 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD Module quang Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-EX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
GLC-ZX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bảng giá Cisco Catalyst 1000 24 port, 48 port FE 10/100Mbps

Product Description List Price
(USD)
Giá List
VNĐ
C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 2,011 47,265,080
C1000FE-24T-4G-L Catalyst 1000 24 port FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 863 20,269,690
C1000FE-48T-4G-L Catalyst 1000 48 port FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 1,444 33,942,460
C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks 3,406 80,037,005

Switch Cisco 2960+ plus và 2960L đã chuyển sang Cisco catalyst c1000FE Series

Switch Cisco 2960+ plus và 2960L đã chuyển sang Cisco catalyst c1000FE Series

Mã ngừng SX End-of-Sale Mô tả mã EOL ngừng sản xuất Sản phẩm Cisco mới thay thế Mô tả mã Replacement thay mới
WS-C2960+24LC-L++ Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Base C1000-24P-4G-L Catalyst 1000 24port GE, POE, 4x1G SFP
WS-C2960+24LC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Lite C1000-24P-4G-L Catalyst 1000 24port GE, POE, 4x1G SFP
WS-C2960+24LC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Lite C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks
WS-C2960+24LC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Lite C1000FE-24P-4G-L Catalyst 1000 24 PoE FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks
WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base C1000-24FP-4G-L Catalyst 1000 24port GE, Full POE, 4x1G SFP
WS-C2960+24PC-L++ Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base C1000-24FP-4G-L Catalyst 1000 24port GE, Full POE, 4x1G SFP
WS-C2960+24PC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite C1000-24FP-4G-L Catalyst 1000 24port GE, Full POE, 4x1G SFP
WS-C2960+24PC-S++ Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite C1000-24FP-4G-L Catalyst 1000 24port GE, Full POE, 4x1G SFP
WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base C1000-24T-4G-L Catalyst 1000 24port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+24TC-L++ Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base C1000-24T-4G-L Catalyst 1000 24port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+24TC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000-24T-4G-L Catalyst 1000 24port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+24TC-S Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000FE-24T-4G-L Catalyst 1000 24 port FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks
WS-C2960+24TC-S++ Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000-24T-4G-L Catalyst 1000 24port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+24TC-S++ Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000FE-24T-4G-L Catalyst 1000 24 port FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks
WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base C1000-48P-4G-L Catalyst 1000 48port GE, POE, 4x1G SFP
WS-C2960+48PST-L++ Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base C1000-48P-4G-L Catalyst 1000 48port GE, POE, 4x1G SFP
WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite C1000-48P-4G-L Catalyst 1000 48port GE, POE, 4x1G SFP
WS-C2960+48PST-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks
WS-C2960+48PST-S++ Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite C1000-48P-4G-L Catalyst 1000 48port GE, POE, 4x1G SFP
WS-C2960+48PST-S++ Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks
WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base C1000-48T-4G-L Catalyst 1000 48port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+48TC-L++ Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base C1000-48T-4G-L Catalyst 1000 48port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000-48T-4G-L Catalyst 1000 48port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000FE-48T-4G-L Catalyst 1000 48 port FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks
WS-C2960+48TC-S++ Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000-48T-4G-L Catalyst 1000 48port GE, 4x1G SFP
WS-C2960+48TC-S++ Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite C1000FE-48T-4G-L Catalyst 1000 48 port FE, 2x1G SFP port, 2x1G combo uplinks

Video review C1000FE-48P-4G-L

Cisco Sài Gòn ➡️ phân phối C1000FE-48P-4G-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco C1000FE-48P-4G-L Catalyst 1000 48 PoE FE, 2x1G SFP, 2x1G combo uplinks phân phối bởi CISCOSAIGON ®

C1000FE-48P-4G-L - thông tin, hình ảnh, giá bán, báo giá phân phối C1000FE-48P-4G-L chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn (Hồ Chí Minh)

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Câu hỏi về sản phẩm C1000FE-48P-4G-L

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá C1000FE-48P-4G-L chính hãng
download datasheet catalogue C1000FE-48P-4G-L

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...