Cisco N3K-C3524P-10GX

Cisco N3K-C3524P-10GX Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+ active Ethernet ports phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco N3K-C3524P-10GX
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: N3K-C3524P-10GX
  • Loại sản phẩm: Core Switch
  • Dòng sản phẩm: Nexus 3000 Series
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco N3K-C3524P-10GX Nexus 3500 Series Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+

Cisco N3K-C3524P-10GX tiếp tục mở rộng sự lãnh đạo của Cisco Nexus 3000 Series bằng cách bao gồm công nghệ Cải tiến Algorithm của Cisco (hoặc Algo Boost) cải tiến. Công nghệ Algo Boost, được tích hợp vào mạch tích hợp ứng dụng chuyển mạch cụ thể (ASIC), cho phép nền tảng Cisco Nexus 3500 đạt được độ trễ chuyển đổi lớp 2 và 3 đặc biệt dưới 200 nano giây (ns). Ngoài ra, Algo Boost còn cung cấp một số cải tiến về độ trễ, chuyển tiếp và khả năng hiển thị hiệu suất.

N3K-C3524P-10GX, cisco N3K-C3524P-10GX, switch N3K-C3524P-10GX

Thông số kỹ thuật Cisco N3K-C3524P-10GX

Mã sản phẩm N3K-C3524P-10GX
Cấu hình
- 24 fixed SFP+ ports (1 or 10 Gbps); expandable to 48 ports
- Dual Màu đỏundant hot-swappable Nguồn hỗ trợ
- Four individual Màu đỏundant hot-swappable fans
- One 1-PPS timing port, with the RF1.0/2.3 QuickConnect connector type*
- One 10/100/1000-Mbps management port
- One RS-232 serial console port
- Two USB ports
- Locator LED
- Locator LED button
Hiệu suất
- 480-Gbps Chuyển đổi công suất
- Forwarding rate of 360 mpps
- Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports
- Configurable MTUs of up to 9216 bytes (jumbo frames)
Typical operating power 102W
Công suất tối đa 193W
Typical heat dissipation 348 BTUs per hr
Tản nhiệt tối đa 658 BTUs per hr
Cân nặng 17.4 lb (7.9 kg)
Kích thước (H x W x D) 1.72 x 17.3 x 18.38 in. (4.36 x 43.9 x 46.7 cm)

Các Module SFP tương thích của Cisco N3K-C3524P-10GX

Mô tả
SFP-H10GB-CU1M 10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter
SFP-H10GB-ACU7M Active Twinax cable assembly, 7m
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module
SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module

Dowload tài liệu Datasheet PDF

Datasheet Cisco N3K-C3524P-10GX pdf


Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco N3K-C3524P-10GX - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Những câu hỏi về sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...