Cisco WS-C2960L-SM-8PS

Cisco WS-C2960L-SM-8PS 8 port GigE PoE+ 67W, 2 x 1G SFP LAN Lite phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960L-SM-8PS
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-8PS
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-8PS
  • Loại sản phẩm: Switch Cisco Layer 2
  • Dòng sản phẩm: Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco DNA: Lan Lite
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco WS-C2960L-SM-8PS 8 port GigE PoE+ 67W, 2 x 1G SFP LAN Lite

Như bao phân khúc khác, Catalyst 2960L là bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet được quản lý thông minh với các cấu hình cố định thích hợp với các ứng dụng ngoài luồng, triển khai Internet of Things thích hợp với các truy cập cấp doanh nghiệp vừa và nhỏ. Và Switch Cisco WS-C2960L-SM-8PS thiết bị mang mang tới sự an toàn, tin cậy được xây dựng dựa trên nền tảng phần mềm Cisco IOS hỗ trợ quản lý mạng đơn giản thông qua giao diện dòng lệnh CLI.

WS-C2960L-SM-8PS còn được quý doanh nghiệp vừa và nhỏ tin tưởng chọn lựa bởi sự tiện lợi với giao diện web thân thiện trên hộp cho phép khách hàng nhanh chóng triển khai trong thời gian chỉ vài phút.

Cisco WS-C2960L-SM-8PS

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-SM-8PS

Cisco WS-C2960L-SM-8PS dòng LAN Lite cung cấp cho quý khách hàng đầy đủ bộ các tính năng Layer 2 đáp ứng nhu cầu sử dụng trong hầu hết các ứng dụng mạng doanh nghiệp, chi nhánh.

Mô tả thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-8PS chính hãng

Switch Cisco WS-C2960L-SM-8PS

Hình ảnh: Mô tả chi tiết thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-8PS

Mode button
USB mini-Type B (console) port
RJ-45 Console Port
8 x 10/100/1000 PoE+ ports
SFP module slots
USB Type A port
System LEDs

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-SM-8PS

Hãng Cisco
Nhà phân phối Cisco Sài Gòn
Mã sản phẩm WS-C2960L-SM-8PS
Bộ nhớ và bộ xử lý CPU ARMv7 800 MHz, DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Kích thước (H x D x W) 1,73 x 9,45 x 10,56 in (4,4 x 24 x 26,8 cm)
Trọng lượng 4,50 lb (2,04kg)
Hiệu suất
Băng thông chuyển tiếp 10 Gbps
Chuyển đổi băng thông 20 Gbps
Tốc độ chuyển tiếp (gói L3 64 byte) 14,88 Mpps
Địa chỉ MAC Unicast 16000
IPv4 unicast tuyến trực tiếp 512
IPv4 unicast các tuyến gián tiếp 256
IPv6 unicast tuyến trực tiếp 414
IPv6 unicast các tuyến gián tiếp 128
Các tuyến tĩnh IPv4 16
IPv6 tuyến tĩnh 16
Các tuyến phát đa hướng IPv4 và các nhóm IGMP 1024
Các nhóm phát đa hướng IPv6 1024
Bảo mật IPv4 / MAC ACEs 384
Bảo mật IPv6 ACE 384
Vlan hoạt động tối đa 256
ID Vlan có sẵn 4094
Các tuyến tĩnh IPv4 16
Các tuyến tĩnh IPv6 16
Trường hợp STP tối đa 64
Phiên SPAN tối đa 4
Gói MTU-L3 9198 byte
Khung Ethernet Jumbo 10.240 byte
MTBF tính theo giờ (dữ liệu) 2.448.133
MTBF tính theo giờ (PoE) 315,044
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động Lên tới 5.000 ft: 23ºF đến 113ºF (HP5ºC đến 45ºC)
Lên đến 10.000 ft: 23ºF đến 104ºF (ăn5ºC đến 40ºC)
Độ cao hoạt động 10.000 ft (3000m)
Hoạt động độ ẩm tương đối 5% đến 90% ở 40 CC
Nhiệt độ lưu trữ từ 13 đến 158 FF (nhiệt độ từ 25 đến 70 CC)
Độ cao lưu trữ 15.000 ft (4500 m)
Điện
Điện áp (autoranging) 110 đến 220v
Công suất PoE 67W
Tần số 50 đến 60 Hz
Hiện tại 0,22A đến 0,27A
Xếp hạng công suất (mức tiêu thụ tối đa) 0,11 kVA

Nên sử dụng Module Cisco nào với Switch WS-C2960L-SM-8PS

Module SFP Cisco có nhiều loại tốc độ khác nhau và dưới đây là một số những model Cisco Sài Gòn khuyến cáo bạn nên sử dụng.

Model Mô tả chi tiết sản phẩm
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Mua Switch Cisco WS-C2960L-SM-8PS ở đâu uy tín?

Trên thị trường thiết bị mạng Cisco hiện nay đang có rất nhiều những đơn vị phân phối, tuy nhiên để tìm kiếm được đơn vị có giá thành hơp lý với sản phẩm chất lượng chuẩn và hỗ trợ đầy đủ các thông tin cần thiết về kỹ thuật và giấy tờ không hẳn đơn vị nào cũng làm được. Đặc biệt khi những yếu tố đó vô cùng quan trọng với các doanh nghiệp hay ngay cả với các công trình dự án.

Nếu quý khách hàng cũng đang thắc mắc về điều đó vậy hãy liên hệ với chúng tôi - Cisco Sài Gòn - đơn vị phân phối thiết bị mạng Cisco, Juniper chính hãng với đầy đủ giấy tờ, bảo hành, giá thành tốt và sở hữu đội ngũ kỹ thuật chuyên môn cao sẵn sàng tư vấn hỗ trợ giải pháp, cấu hình triển khai cũng như khắc phục sự cố trong quá trình vận hành.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.


Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco WS-C2960L-SM-8PS chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco WS-C2960L-SM-8PS - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960L-SM-8PS chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Những câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-8PS

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...