Cisco WS-C2960XR-24TS-I

WS-C2960XR-24TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®Cisco Sài Gòn
  • Cisco WS-C2960XR-24TS-I
  • Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960XR-24TS-I
  • Loại sản phẩm: 24 port GigE, 4 x 1G SFP
  • Hệ điều hành IOS: IP Lite
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960XR
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 46,000,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco WS-C2960XR-24TS-I - Hotline: 0902 734998 - Email: info@ciscosaigon.com

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

 

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-24TS-I

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

IP Lite

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

24 x 10/10/1000 Ethernet Gigabit ports

Băng thông chuyển

108Gbps

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 40.8 cm x 4.45 cm

Trọng lượng

17.49 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mặt trước Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mặt trước Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (giao diện điều khiển) ⑤ Cổng USB Loại A ⑥ 24 * 10/100/1000 cổng
⑦ Cổng mô-đun SFP ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ Đèn MGMT ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Các đèn LED Switch bao gồm SYST, STAT, SPEED, IRPS, MAST, STACK và đèn LED cổng console.
Đèn LED IRPS chỉ có trên các thiết bị chuyển mạch Catalyst 2960-XR.

IPRS LED Color

RPS Status

Off

Second Nguồn hỗ trợ is not present.

Màu xanh

Both Nguồn hỗ trợ are present and operating.

Amber

The second Nguồn hỗ trợ is present, but the input is not connected.

Amber nhấp nháy

The second Nguồn hỗ trợ is present, but the signal is faulty.

Phụ kiện của Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

So sánh Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I và Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-24TS-I

WS-C2960X-24TS-LL

Ports

24 x 10/100/1000 Ethernet Ports

24 x 10/100/1000 Ethernet Ports

Uplinks

4 x SFP

2 x SFP

Bộ tính năng

IP Lite

LAN Lite

FlexStack-Plus Stacking

Optional

N/A

Dowload tài liệu WS-C2960XR-24TS-I PDF

Datasheet Cisco WS-C2960XR-24TS-I pdf

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco WS-C2960XR-24TS-I TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 10 Ngõ 50 Hoàng Văn Thái, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 024 39902423 - Hotline: 0985 558126
[ Email ] info@ciscosaigon.com (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...
Dowload Datasheet Cisco

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Data Center


0902734998