Cisco WS-C2960X-48FPS-L

WS-C2960X-48FPS-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-48FPS-L

★ Sản phẩm chính hãng CISCO ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48FPS-L
  • Loại sản phẩm: 48 GigE PoE 740W + 4 SFP 1Gb
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Hệ điều hành IOS: Lan Base
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 43,250,000 VNĐ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hỗ trợ kinh doanh 24/24
Hãy mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L tại đơn vị uy tín để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L tại Uni System ?
UNI SYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L được Uni System phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng...

WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960X đang rất được ưa chuộng sử dụng trên là giải pháp giúp cải thiện hiệu suất tiết kiệm chi phí tối đa cho doanh nghiệp.

Bộ chuyển mạch Switch ws c2960l 48fps l được thiết kế với 48 Port Gigabit, 2 Port SFP 10G Uplink được tích hợp nguồn PoE đang được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trong hệ thống mạng các khối doanh nghiệp.

 

 

Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48FPS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Nguồn PoE

740W

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Hiệu suất chuyển tiếp

107.1Mpps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

10.65 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Cisco WS-C2960X-48FPS-L 48 porst trước

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển) ⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ MGMT LED ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.
Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 740W ngân sách PoE cho 24 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 15.4W mỗi cổng.

Mặt sau WS-C2960X-48FPS-L

Cisco WS-C2960X-48FPS-L mặt sau

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC

Tham khảo thêm: Switch Cisco 2960 Chính hãng

Phụ kiện Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Ciscosaigon hiện đang là đơn vị danh tiếng, uy tín chuyên phân phối các dòng sản phẩm thiết bị mạng Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi cam kết giá cisco catalyst 2960x 48fps l cạnh tranh nhất trên thị trường. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

Dowload Catalog Datasheet WS-C2960X-48FPS-L PDF

Catalog Cisco WS-C2960X-48FPS-L pdf

Datasheet WS-C2960X-48FPS-L pdf


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0921 456 666

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0902 734998 - Hotline: 0902 734998


Hỏi đáp về sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp

báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...