Cisco WS-C3850-24S-S

WS-C3850-24S-S Catalyst 3850 Switch Layer 3 24 SFP IP Base managed stackable phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C3850-24S-S
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C3850-24S-S
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C3850-24S-S
  • Loại sản phẩm: 24 port SFP IP Base
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 3850
  • Cisco DNA: IP Base
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 24,518 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

WS-C3850-24S-S Catalyst 3850 Switch Layer 3 24 SFP IP Base managed stackable

Cisco Catalyst WS-C3850-24S-S là bộ chuyển đổi xếp chồng lên cấp độ thế hệ kế tiếp được tích hợp với 24 cổng SFP trong Bộ tính năng IP Base. Cisco WS-C3850-24S-S hỗ trợ tối đa 1K VLAN và cung cấp chuyển mạch toàn diện lớp 2 và giới hạn ở lớp 3 bằng cách cung cấp giải pháp khả thi cho lớp truy cập hoặc lớp phân phối.

Thông số kỹ thuật WS-C3850-24S-S

Mã sản phẩm WS-C3850-24S-S
Cổng 24 x cổng SFP
Lựa chọn Module Uplink SFP C3850-NM-4-1G

C3850-NM-2-10G

Giao diện quản lý mạng - Cổng quản lý Ethernet: Đầu nối RJ-45, cáp UTP Cat-5 4 cặp
- Cổng điều khiển quản lý: Cáp RJ-45 đến DB9 cho kết nối PC
Khả năng PoE có sẵn không ai
Chuyển đổi công suất 92Gb / giây
Số xếp chồng tối đa 9
Băng thông stack 480Gb / giây
Hiệu suất chuyển tiếp 68,4Mpps
RAM 4 G
Số AP cho mỗi switch / stack 50
Số lượng khách hàng không dây trên mỗi switch / stack 2000
Kích thước 44,5 cm x 45 cm x 4,45 cm
Bảo hành nhà sản xuất bảo hành 1 năm

Giới thiệu Cisco WS-C3850-24S-S

Giới thiệu Cisco WS-C3850-24S-S

Có 24 × 10/100/1000 cổng quang SFP trên mặt trước.

Bộ chuyển đổi hỗ trợ một mô-đun mạng có thể thay thế nóng cung cấp các cổng uplink để kết nối với các thiết bị khác. Công tắc chỉ nên được vận hành với mô-đun mạng hoặc mô-đun trống được cài đặt.

Mặt sau WS-C3850-24S-S

Mặt sau WS-C3850-24S-S

Chú thích:
① Nối đất
② CONSOLE (cổng giao diện điều khiển RJ-45)
③ Đầu nối cổng StackWise
④ Đầu nối StackPower
⑤ Mô-đun nguồn điện
⑥ Mô-đun quạt
⑦ Cổng MGMT
⑧ Nút Đặt lại

Stack WS-C3850-24S-S

Phụ kiện Cisco WS-C3850-24S-S

Mã sản phẩm Miêu tả
C3850-NM-4-1G Mô-đun mạng Cisco 3850 Series 4 x 1GE
C3850-NM-2-10G Mô-đun mạng Cisco 3850 Series 2 x 10GE
L-C3850-24-SE C3850-24 IP Base cho IP Services Giấy phép RTU điện tử
PWR-C1-350WAC Bộ nguồn dòng Cisco 3850 350W AC
PWR-C1-350WAC / 2 Bộ nguồn thứ cấp của Cisco 3850 Series 350W Cấu hình AC 1 Nguồn cấp phụ
STACK-T1-50CM = Cáp xếp chồng Cisco StackWise-480 50cm cho bộ chuyển đổi Cisco Catalyst 3850 series
STACK-T1-1M = Cáp xếp chồng Cisco StackWise-480 1m cho bộ chuyển đổi Cisco Catalyst 3850 series

Bom báo giá Cisco WS-C3850-24S-S chính hãng

WS-C3850-24S-S Cisco Catalyst 3850 24 Port GE SFP IP Base up IP Services lic WS-C3850-24S-E
CON-SMBS-WSC3854S CSCO SUP ESS 8X5XNBD Cisco Cat 3850 24 Port GE SFP IP Ba
S3850UK9-169 UNIVERSAL
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
C3850-STACK-NONE No Stack Cable Selected
C3850-SPWR-NONE No Stack Power Cable Selected
PWR-C1-350WAC 350W AC Config 1 Power Supply
C3850-NM-BLANK Cisco Catalyst 3850 Network Module Blank
PWR-C1-BLANK Config 1 Power Supply Blank
C3850-24XS-L-S C3850-24XS LAN Base to IP Base E- Delivery License
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Dowload tài liệu Datasheet PDF

Datasheet Cisco WS-C3850-24S-S pdf

Cisco Sài Gòn ➡️ phân phối Cisco WS-C3850-24S-S chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

WS-C3850-24S-S Catalyst 3850 Switch Layer 3 24 SFP IP Base managed stackable phân phối bởi CISCOSAIGON ®

Cisco WS-C3850-24S-S - thông tin, hình ảnh, giá bán, báo giá phân phối Cisco WS-C3850-24S-S chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn (Hồ Chí Minh)

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C3850-24S-S

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco WS-C3850-24S-S chính hãng
download datasheet catalogue Cisco WS-C3850-24S-S

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...