Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Cisco WS-C2960L-SM-24PS 24 port GigE PoE+ 195W, 4 x 1G SFP LAN Lite phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960L-SM-24PS
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24PS
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-24PS
  • Loại sản phẩm: Switch Cisco Layer 2
  • Dòng sản phẩm: Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco DNA: Lan Lite
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco WS-C2960L-SM-24PS 24 port GigE PoE+ 195W, 4 x 1G SFP LAN Lite

Bộ chuyển mạch WS-C2960L-SM-24PS sở hữu những ưu điểm nổi bật trong thiết kế và tính năng đang là sư chọn lựa tuyệt vời được đánh giá cao bởi các doanh nghiệp, chi nhánh hiện nay. Kế thừa những nét đặc trưng của dòng Cicso 2960L, bộ chuyển mạch WS-C2960L-SM-24PS này thực sự là một giải pháp triển khai không thể bỏ qua.

Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-SM-24PS là bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet được quản lý thông minh với các cấu hình cố định thích hợp với các ứng dụng ngoài luồng, triển khai Internet of Things thích hợp với các truy cập cấp doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Cisco WS-C2960L-SM-24PS thiết bị mang mang tới sự an toàn, tin cậy được xây dựng dựa trên nền tảng phần mềm Cisco IOS hỗ trợ quản lý mạng đơn giản thông qua giao diện dòng lệnh CLI.

Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Ngoài ra, WS-C2960L-SM-24PS còn được quý doanh nghiệp vừa và nhỏ tin tưởng chọn lựa bởi sự tiện lợi với giao diện web thân thiện trên hộp cho phép khách hàng nhanh chóng triển khai trong thời gian chỉ vài phút. Toàn bộ Switch Cisco 2960L này được bao quát bởi 24 Port Gigabit Ethernet tích hợp PoE cho khả năng cấp nguồn trên các cổng với tổng công suất kết hợp với 4 cổng SFP dễ dàng sử dụng và mở rộng.

Cisco WS-C2960L-SM-24PS dòng LAN Lite cung cấp cho quý khách hàng đầy đủ bộ các tính năng Layer 2 đáp ứng nhu cầu sử dụng trong hầu hết các ứng dụng mạng doanh nghiệp, chi nhánh.

Thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS chính hãng

Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Hình ảnh: Thiết kế của Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Mode button
USB mini-Type B (console) port
RJ-45 Console Port
24 x 10/100/1000 PoE+ ports
SFP module slots
USB Type A port
System LEDs

Thông tin sản phẩm Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Hãng Cisco
Đơn vị phân phối Cisco Sài Gòn
Mã sản phẩm WS-C2960L-SM-24PS
Bộ nhớ và bộ xử lý
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Kích thước
Kích thước (H x D x W) 1,73 x 8,45 x 10,56 in (4,4 x 21,5 x 26,8 cm)
Trọng lượng 6,04 lb (2,74kg)
Nguồn (PoE) 120W
Hiệu suất
Băng thông chuyển tiếp 28 Gbps
Chuyển đổi băng thông 56 Gbps
Tốc độ chuyển tiếp (gói L3 64 byte) 41,67 Mpps
Địa chỉ MAC Unicast 16000
IPv4 unicast tuyến trực tiếp 512
IPv4 unicast các tuyến gián tiếp 256
IPv6 unicast tuyến trực tiếp 414
IPv6 unicast các tuyến gián tiếp 128
Các tuyến tĩnh IPv4 16
IPv6 tuyến tĩnh 16
Các tuyến phát đa hướng IPv4 và các nhóm IGMP 1024
Các nhóm phát đa hướng IPv6 1024
Bảo mật IPv4 / MAC ACEs 384
Bảo mật IPv6 ACE 384
Vlan hoạt động tối đa 256
ID Vlan có sẵn 4094
Các tuyến tĩnh IPv4 16
Các tuyến tĩnh IPv6 16
Trường hợp STP tối đa 64
Phiên SPAN tối đa 4
Gói MTU-L3 9198 byte
Khung Ethernet Jumbo 10.240 byte
MTBF tính theo giờ (dữ liệu) 2.416.689
MTBF tính theo giờ (PoE) 313,496
Môi trường
Nhiệt độ hoạt động Lên tới 5.000 ft: 23ºF đến 113ºF (HP5ºC đến 45ºC)
Lên đến 10.000 ft: 23ºF đến 104ºF (ăn5ºC đến 40ºC)
Độ cao hoạt động 10.000 ft (3000m)
Hoạt động độ ẩm tương đối 5% đến 90% ở 40 CC
Nhiệt độ lưu trữ từ 13 đến 158 FF (nhiệt độ từ 25 đến 70 CC)
Độ cao lưu trữ 15.000 ft (4500 m)
Điện
Điện áp (autoranging) 110 đến 220v
Tần số 50 đến 60 Hz
Hiện tại 0,16A đến 0,26A
Xếp hạng công suất (mức tiêu thụ tối đa) 0,06 kVA
Bảo hành 12 Tháng

Module SFP Cisco tương thích với Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Model Mô tả chi tiết sản phẩm
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website nếu bạn cần tư vấn giải pháp, hỗ trợ cấu hình và khắc phục khi có sự cố cũng như để đặt hàng với giá thành tốt nhất.


Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco WS-C2960L-SM-24PS chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco WS-C2960L-SM-24PS - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960L-SM-24PS chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Những câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24PS

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...