Cisco WS-C2960+24PC-L

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960+24PC-L
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-L
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
  • Loại sản phẩm: 24 10/100 PoE + 2 T/SFP
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960 Plus
  • Cisco DNA: Lan Base
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 2,757 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

WS-C2960+24PC-L 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45

Switch Cisco ws c2960 24pc l với 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45. Dòng sản phẩm sử dụng nhiều trong hệ thống camera, hệ thống Wifi cần cấp nguồn PoE, quản lý và cấu hình dễ dàng nhanh chóng.

Thiết bị mạng Switch Cisco 2960 Plus ws c2960 24pc l​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường Uplink.

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-L

Mã sản phẩm WS-C2960+24PC-L
Enclosure Type Rack-mountable 1U
Feature Set LAN Base
Uplink Giao diện 2 (SFP or 1000BASE-T)
Available PoE Power 370W
Ports 24 x 10/100 Ethernet Ports
Forwarding Bandwidth 16 Gbps
Forwarding Performance 6.5 Mpps
RAM 128 MB
Flash Memory 64 MB
Kích thước 4.4 cm x 45.0 cm x 33.2 cm
Package Khối lượng 9.19 Kg

Phụ kiện Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Models Mô tả
CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
GLC-LH-SM GE SFP, LC connector LX/LH transceiver
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng so sánh Cisco WS-C2960+24TC-L và WS-C2960+24PC-L

Models WS-C2960+24TC-L WS-C2960+24PC-L
Ports 24 x 10/100 Ethernet Ports 24 x 10/100 Ethernet Ports
Uplinks 2 (SFP or 1000BASE-T) 2 (SFP or 1000BASE-T)
Feature Set LAN Base LAN Base
Available on PoE N/A 370W

CiscoSaigon đơn vị danh tiếng, uy tín chuyên phân phối các dòng sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.


Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco WS-C2960+24PC-L - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Những câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-L

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...