Cisco WS-C2960+24TC-L

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960+24TC-L

★ Sản phẩm chính hãng CISCO ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-L
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-L
  • Loại sản phẩm: 24 port 10/100 + T/SFP
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960 Plus
  • Hệ điều hành IOS: Lan Base
  • Partner: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi - Giá list: 1,445 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-L tại Cisco Sài Gòn ?
CISCO SÀI GÒN nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-L được Cisco Sài Gòn phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960+24TC-L chính hãng...
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng từ CISCOSAIGON.COM - Authorized Distributor.

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Swtich Cisco ws c2960 24tc l là thiết bị chuyển mạch LAN Base Switch Cisco 2960 24 ports, hỗ trợ 24 x 10/100 cổng, được thiết kế cho các chi nhánh, không gian làm việc văn phòng thông thường và mạng cơ sở hạ tầng. Sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO,CQ sản phẩm, luôn có sẵn hàng, giao hàng toàn quốc.

 

Cisco WS-C2960+24TC-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-L

Mã sản phẩm

WS-C2960+24TC-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Băng thông chuyển

16 Gbps

Hiệu suất chuyển tiếp

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm

Trọng lượng

7.73 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-L

Cisco WS-C2960+24TC-L 24 ports mặt trước

Ghi chú:

① Đèn Led Switch
② Nút chế độ
③ 24 port 10/100 cổng
④ Cổng dual T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+24TC-L

Cisco WS-C2960+24TC-L 24 mặt sau

Ghi chú:

① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút tản nhiệt
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-L

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Ciscosaigon đơn vị uy tín tại Sài Gòn chuyên phân phối các sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi cam kết Switch Cisco ws-c2960+24tc-l giá thành hợp lý nhất trên thị trường.

Dowload Cisco ws c2960 24tc l datasheet pdf ở đường dẫn bên dưới.

Catalog Cisco WS-C2960+24TC-L pdf

Datasheet Cisco WS-C2960+24TC-L pdf

Cisco Sài Gòn - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960+24TC-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960+24TC-L chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 6163333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Hỏi đáp về sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-L

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...