Cisco WS-C2960X-24TS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®
  • Cisco WS-C2960X-24TS-L
  • Cisco WS-C2960X-24TS-L
  • Cisco WS-C2960X-24TS-L
  • Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-L
  • Loại sản phẩm: 24 GigE + 4 x 1G SFP
  • Hệ điều hành IOS: Lan Base
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 20,200,000 VND 23,000,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco WS-C2960X-24TS-L - Hotline: 0902 734998 - Email: contact@unisystem.vn

WS-C2960X-24TS-L Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm dòng Switch Cisco 2960X series được sử dụng nhiều nhất với chuẩn lắp rack 1U switch gồm 24 port GigE4 port SFP 1Gb trên hệ điều hành IOS Lan Base. Switch có khả năng tương thích với Switch Layer 3 (switch lớp 3) và nâng cấp lên được Layer 3 khi cần thiết. Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO,CQ, luôn có sẵn hàng và giao hàng toàn quốc.

Cisco WS-C2960X-24TS-L

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

108Gbps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Mặt trước của Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt trước

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt trước

Ghi chú:

① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Chuyển đèn LED
④ Cổng USB loại nhỏ B (cổng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ 24 * 10/100/1000 cổng
⑦ Cổng mô-đun SFP
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn MGMT
⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45
Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

Mặt sau Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt sau

Cisco WS-C2960X-24TS-L mặt sau

Ghi chú:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Khả năng Stack (xếp chồng) WS-C2960X-24TS-L

Bộ chuyển đổi C2960X này cũng mang những đặc điểm như các loại Switch Cisco C2960 khác cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt cơ sở LAN 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Stack WS-C2960X-24TS-L

Stack WS-C2960X-24TS-L

WS-C2960X-24TS-L với các phụ kiện tương thích

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Cisco WS-C2960X-24TS-L 24 port GigE, 4 port 1G SFP, LAN Base

Kho Cisco WS-C2960X-24TS-L

Kho sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco Sài Gòn đơn vị chuyên phân phối Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Chúng tôi cam kết giá cisco catalyst 2960x 24ts l cạnh tranh nhất trên thị trường.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Dowload Datasheet PDF

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-L Datasheet PDF

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco WS-C2960X-24TS-L TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline: 033 616 3333
[ Email ] contact@unisystem.vn (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?

Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Dowload Datasheet Cisco

Data Center