Cisco WS-C2960X-48LPS-L

WS-C2960X-48LPS-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base phân phối bởi Cisco Sài Gòn ®Cisco Sài Gòn
  • Cisco WS-C2960X-48LPS-L
  • Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Sản phẩm chính hãng Cisco ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48LPS-L
  • Loại sản phẩm: 48 port GigE PoE + 4 port SFP
  • Hệ điều hành IOS: Lan Base
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
Hãng sản xuất: CISCO
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: 42,500,000 VND
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
BÁO GIÁ SẢN PHẨM Cisco WS-C2960X-48LPS-L - Hotline: 0902 734998 - Email: info@ciscosaigon.com

Cisco WS-C2960X-48LPS-L 48 port GigE PoE + 4 port SFP 1Gb, LAN Base

Cisco WS-C2960X-48LPS-L thiết bị chuyển mạch có thể được cấp nguồn lên tới 370W của PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng, hoặc 24 cổng với 15.4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7.4W mỗi cổng .

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48LPS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Nguồn PoE

370W

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Hiệu suất chuyển tiếp

107.1Mpps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

10.65 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Cisco WS-C2960X-48LPS-L 48 ports trước

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ⑥ Cổng mô-đun SFP
② Nút chế độ ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
③ Đèn LED chuyển đổi ⑧ Đèn LED CONSOLE
④ Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển) ⑨ Đèn LED MGMT
⑤ Cổng USB loại A ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Mặt sau WS-C2960X-48LPS-L

Cisco WS-C2960X-48LPS-L mặt sau

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC

Stacking Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Bộ chuyển đổi C2960X này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt LAN Base 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Phụ kiện Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Cisco WS-C2960X-48LPS-L pdf

Datasheet Cisco WS-C2960X-48LPS-L pdf

Đánh giá 5/ 26
MUA Cisco WS-C2960X-48LPS-L TẠI CISCO SÀI GÒN GIAO HÀNG TOÀN QUỐC 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-48LPS-L chính hãng giá rẻ tại Cisco Sài Gòn
[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, quận Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 024 39903596 - Hotline: 0902 734998
[ Hà Nội ] Số 10 Ngõ 50 Hoàng Văn Thái, quận Thanh Xuân, HN
Điện thoại: 024 39902423 - Hotline: 0985 558126
[ Email ] info@ciscosaigon.com (Nhận báo giá trong 5 phút)
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh: Hotline bán hàng Hà Nội: Hotline hỗ trợ các dự án Cisco:


✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá cả luôn tốt nhất

✅ Giao hàng toàn quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco chính hãng
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...
Dowload Datasheet Cisco

Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

Data Center


0902734998