Cisco WS-C2960X-24PS-L

WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960X-24PS-L
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-24PS-L
  • Loại sản phẩm: 24 GigE PoE 370W, 4 SFP 1G
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Cisco DNA: Lan Base
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 3,355 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

WS-C2960X-24PS-L 24 GigE PoE 370W, 4 SFP 1G

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960X-24PS-L Thiết bị chuyển mạch lớp 2 mang những điểm tương đồng với Switch Cisco 2960X có thể xếp chồng lên nhau của LAN Base bao gồm các cổng Ethernet 24 port 10/100/1000 với các giao diện đường lên SFP POE + và 4 port 1G. Tiêu chuẩn công nghiệp IEEE802.3at PoE + cung cấp tới 30W mỗi cổng.

Bộ chuyển mạch dòng Switch Cisco C2960X này đang là sự lựa chọn, giải pháp thân thiện nhất với hệ thống mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay khi mà chúng được tích hợp nguồn PoE lên đến 370W trên toàn bộ 24 cổng Gigabit Ethernet.

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mã sản phầm WS-C2960X-24PS-L
Chuẩn lắp rack Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Base
Uplink Interfaces 4 x 1G SFP
Ports 24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports
Available PoE Power 370W
Maximum stacking number 8
Stack bandwidth 80G
Forwarding Bandwidth 108Gbps
Switching Bandwidth 216Gbps
RAM 512MB
Flash Memory 128MB
Kích thước 44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm
Trọng lượng 10.65 Kg

Hình ảnh của Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mặt trước WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Hình ảnh các cổng phía trước của Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mặt sau Mặt trước WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Quạt tản nhiệt và cắm nguồn cho Cisco WS-C2960X-24PS-L

Phụ kiện của Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mã phụ kiện Mô tả chi tiết
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack Stacking Cables
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để sở hữu bộ chuyển mạch ws-c2960x-24ps-l giá thành tốt nhất trên thị trường. Cam kết chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Dowload Datasheet Catalogue PDF

Datasheet Cisco WS-C2960X-24PS-L pdf


Cisco Sài Gòn - phân phối Cisco WS-C2960X-24PS-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco WS-C2960X-24PS-L - thông tin, hình ảnh, giá bán, mua bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-24PS-L chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998
Thường mua cùng Cisco WS-C2960X-24PS-L

Những câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco chính hãng
download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...