Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Cisco WS-C2960L-SM-24TQ 24 Port GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960L-SM-24TQ
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24TQ
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-24TQ
  • Loại sản phẩm: Switch Cisco Layer 2
  • Dòng sản phẩm: Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco DNA: Lan Lite
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco WS-C2960L-SM-24TQ 24 Port GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite

WS-C2960L-SM-24TQ cung cấp 24 cổng GigE, 4 x 10G SFP và LAN Lite, là một trong những Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960L. Các thiết bị chuyển mạch 2960-L này có cấu hình cố định, bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet cung cấp quyền truy cập Lớp 2 cấp doanh nghiệp cấp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng tủ ngoài dây. Được thiết kế để đơn giản hóa hoạt động nhằm giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép các hoạt động kinh doanh an toàn và tiết kiệm năng lượng với một loạt các tính năng của Phần mềm Cisco IOS.

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Cisco WS-C2960L-SM-24TQ khác với những dòng sản phẩm khác cùng phân khúc, chúng cung cấp tới 4 cổng SFP 10G cho phép thực hiện các kết nối tốc độ cao. Cùng với đó bộ chuyển mạch này còn cung cấp tới 24 Port Gigabit Ethernet đảm bảo các hoạt động triển khai mạng cấp chi nhánh và văn phòng.

Mô tả thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Hình ảnh: Thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Mode button
USB mini-Type B (console) port
USB Type A port and RJ-45 Console Port
24 x 10/100/1000 ports
SFP module slots

Các thông số quan trọng của Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Hãng Cisco
Nhà phân phối Cisco Sài Gòn
Mã sản phẩm WS-C2960L-SM-24TQ
IOS LAN Lite
Chuyển tiếp băng thông 64 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông 128 Gb / giây
Cổng Ethernet 24 Port GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite
Giao diện đường lên 4 x 10G SFP
Không quạt Y
LÁI 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Kích thước (H x D x W) 1,73 x 9,45 x 17,5 in. (4,4 x 24 x 44,5 cm)
Khối lượng tịnh 6.06 lb (2,75 kg)

Module SFP Cisco phổ biến và thích hợp với Switch WS-C2960L-SM-24TQ

Model Mô tả chi tiết sản phẩm
GLC-T Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-TE Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector
GLC-SX-MMD Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
GLC-LH-SMD Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
GLC-EX-SMD Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Đơn vị phân phối Switch Cisco WS-C2960L-SM-24TQ chính hãng

Thị trường có rất nhiều những đơn vị phân phối thiết bị khác nhau, điều đó ít nhiều làm cho bạn gặp khó khăn trọng việc tìm kiếm và sử dụng Switch Cisco chính hãng. Thắc mắc, những câu hỏi lần lượt được đưa ra để tìm kiếm một đơn vị uy tín, sản phẩm chất lượng, giá thành hợp lý.

Nếu bạn cũng đang băn khoăn những điều đó vậy hãy đến với Cisco Sài Gòn, đơn vị danh tiếng chuyên phân phối Switch Cisco chính hãng, có đầy đủ License bảo hành tới 12 tháng và cam kết giá thành tốt.

Bên cạnh đó chúng tôi cũng hỗ trợ quý khách hàng trong việc tìm kiếm giải pháp, cấu hình triển khai và khắc phục sự cố trong quá trình vận hành. Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Cisco Sài Gòn ➡️ phân phối Cisco WS-C2960L-SM-24TQ chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

Cisco WS-C2960L-SM-24TQ 24 Port GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite phân phối bởi CISCOSAIGON ®

Cisco WS-C2960L-SM-24TQ - thông tin, hình ảnh, giá bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960L-SM-24TQ chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn (Hồ Chí Minh)

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco WS-C2960L-SM-24TQ chính hãng
download datasheet catalogue Cisco WS-C2960L-SM-24TQ

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...