Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Cisco WS-C2960L-SM-48PS 48 port GigE PoE+ 370W, 4 x 1G SFP LAN Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Sản phẩm chính hãng CISCO ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-48PS
  • Loại sản phẩm: Switch Cisco Layer 2
  • Dòng sản phẩm: Cisco Catalyst 2960L
  • Hệ điều hành IOS: Lan Lite
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hãy mua sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48PS tại đơn vị uy tín để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48PS tại Uni System ?
UNI SYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48PS được Uni System phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960L-SM-48PS chính hãng...

Cisco WS-C2960L-SM-48PS 48 port GigE PoE+ 370W, 4 x 1G SFP LAN Lite

Bộ chuyển mạch WS-C2960L-SM-48PS sở hữu những ưu điểm nổi bật trong thiết kế và tính năng đang là sư chọn lựa tuyệt vời được đánh giá cao bởi các doanh nghiệp, chi nhánh hiện nay. Kế thừa những nét đặc trưng của dòng Cicso 2960L, bộ chuyển mạch WS-C2960L-SM-48PS này thực sự là một giải pháp triển khai không thể bỏ qua.

Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-SM-48PS là bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet được quản lý thông minh với các cấu hình cố định thích hợp với các ứng dụng ngoài luồng, triển khai Internet of Things thích hợp với các truy cập cấp doanh nghiệp vừa và nhỏ.

Cisco WS-C2960L-SM-48PS thiết bị mang mang tới sự an toàn, tin cậy được xây dựng dựa trên nền tảng phần mềm Cisco IOS hỗ trợ quản lý mạng đơn giản thông qua giao diện dòng lệnh CLI.

Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Ngoài ra, WS-C2960L-SM-48PS còn được quý doanh nghiệp vừa và nhỏ tin tưởng chọn lựa bởi sự tiện lợi với giao diện web thân thiện trên hộp cho phép khách hàng nhanh chóng triển khai trong thời gian chỉ vài phút. Toàn bộ Switch Cisco 2960L này được bao quát bởi 48 Port Gigabit Ethernet tích hợp PoE cho khả năng cấp nguồn trên các cổng với tổng công suất kết hợp với 4 cổng SFP dễ dàng sử dụng và mở rộng.

Cisco WS-C2960L-SM-48PS dòng LAN Lite cung cấp cho quý khách hàng đầy đủ bộ các tính năng Layer 2 đáp ứng nhu cầu sử dụng trong hầu hết các ứng dụng mạng doanh nghiệp, chi nhánh.

Thiết kế Switch Cisco WS-C2960L-SM-48PS chính hãng

Thiết kế của Switch Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Hình ảnh: Thiết kế của Switch Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Mode button

USB mini-Type B (console) port

RJ-45 Console Port

24 x 10/100/1000 PoE+ ports

SFP module slots

USB Type A port

System LEDs

Thông tin sản phẩm Switch Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Hãng

Cisco

Đơn vị phân phối

Cisco Sài Gòn

Mã sản phẩm

WS-C2960L-SM-48PS

Cổng

48 Ports GigE PoE+ 370W, 4 x 1G SFP LAN Lite

CPU

ARMv7 800 MHz

DRAM

512 MB

Bộ nhớ flash

256 MB

Kích thước

Kích thước (H x D x W)

1,73 x 8,45 x 10,56 in (4,4 x 21,5 x 26,8 cm)

Trọng lượng

6,04 lb (2,74kg)

Nguồn (PoE)

120W

Hiệu suất

Băng thông chuyển tiếp

28 Gbps

Chuyển đổi băng thông

56 Gbps

Tốc độ chuyển tiếp (gói L3 64 byte)

41,67 Mpps

Địa chỉ MAC Unicast

16000

IPv4 unicast tuyến trực tiếp

512

IPv4 unicast các tuyến gián tiếp

256

IPv6 unicast tuyến trực tiếp

414

IPv6 unicast các tuyến gián tiếp

128

Các tuyến tĩnh IPv4

16

IPv6 tuyến tĩnh

16

Các tuyến phát đa hướng IPv4 và các nhóm IGMP

1024

Các nhóm phát đa hướng IPv6

1024

Bảo mật IPv4 / MAC ACEs

384

Bảo mật IPv6 ACE

384

Vlan hoạt động tối đa

256

ID Vlan có sẵn

4094

Các tuyến tĩnh IPv4

16

Các tuyến tĩnh IPv6

16

Trường hợp STP tối đa

64

Phiên SPAN tối đa

4

Gói MTU-L3

9198 byte

Khung Ethernet Jumbo

10.240 byte

MTBF tính theo giờ (dữ liệu)

2.416.689

MTBF tính theo giờ (PoE)

313,496

Môi trường

Nhiệt độ hoạt động Lên tới 5.000 ft:

23ºF đến 113ºF (HP5ºC đến 45ºC)

Lên đến 10.000 ft:

23ºF đến 104ºF (ăn5ºC đến 40ºC)

Độ cao hoạt động

10.000 ft (3000m)

Hoạt động độ ẩm tương đối

5% đến 90% ở 40 CC

Nhiệt độ lưu trữ từ

13 đến 158 FF (nhiệt độ từ 25 đến 70 CC)

Độ cao lưu trữ

15.000 ft (4500 m)

Điện

Điện áp (autoranging)

110 đến 220v

Tần số

50 đến 60 Hz

Hiện tại

0,16A đến 0,26A

Xếp hạng công suất (mức tiêu thụ tối đa)

0,06 kVA

Bảo hành

12 Tháng

Module SFP Cisco tương thích với Switch Cisco WS-C2960L-SM-48PS

Model

Mô tả chi tiết sản phẩm

GLC-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-TE

Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-SX-MMD

Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SMD

Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-EX-SMD

Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các thông tin có trên Website nếu bạn cần tư vấn giải pháp, hỗ trợ cấu hình và khắc phục khi có sự cố cũng như để đặt hàng với giá thành tốt nhất.


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960L-SM-48PS chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960L-SM-48PS chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0921 456 666

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0902 734998 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN ĐẾN Cisco WS-C2960L-SM-48PS



Hỏi đáp về sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48PS

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM


1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp

báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...