Cisco WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-48TD-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960X-48TD-L
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TD-L
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-48TD-L
  • Loại sản phẩm: 48 port GigE, 2 x 10G SFP+
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Cisco DNA: Lan Base
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 6,095 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

Cisco WS-C2960X-48TD-L 48 port GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Bộ chuyển mạch Layer 2 của Cisco Catalyst WS-2960X-48TD-L có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh, một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Cisco 2960X. Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G thích hợp cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay.

WS-C2960X-48TD-L

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TD-L

Mã sản phẩm WS-C2960X-48TD-L
Chuẩn lắp rack Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Base
Giao diện Uplink 2 x 10G SFP+
Ports 48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports
Số xếp chồng (stack) tối đa 8
Băng thông stack 80G
Băng thông chuyển 108Gbps
Băng thông chuyển 216Gbps
RAM 512MB
Bộ nhớ Flash 128MB
Kích thước 44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm
Trọng lượng 9.19 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960X-48TD-L

Cisco WS-C2960X-48TD-L 48 ports phía trước

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ⑥ Cổng mô-đun SFP
② Nút chế độ ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
③ Đèn LED chuyển đổi ⑧ Đèn LED CONSOLE
④ Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển) ⑨ Đèn LED MGMT
⑤ Cổng USB loại A ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Mặt sau WS-C2960X-48TD-L

Cisco WS-C2960X-48TD-L mặt sau

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ③ Đầu nối RPS
② Quạt hút ④ Đầu nối nguồn AC

Stacking (xếp chồng) Cisco WS-C2960X-48TD-L

Bộ chuyển đổi C2960X này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt LAN Base 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Stacking (xếp chồng) Cisco WS-C2960X-48TD-L

Phụ kiện Cisco WS-C2960X-48TD-L

Mã sản phẩm Mô tả
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack Stacking Cables
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Liên hệ với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm. Ciscosaigon một đơn vị uy tín và chuyên nghiệp chúng tôi cam kết ws c2960x 24ts sws-c2960x-48td-l giá thành cạnh tranh và chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Cisco WS-C2960X-48TD-L pdf

Datasheet WS-C2960X-48TD-L pdf

Cisco Sài Gòn ➡️ phân phối Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

WS-C2960X-48TD-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base phân phối bởi CISCOSAIGON ®

Cisco WS-C2960X-48TD-L - thông tin, hình ảnh, giá bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn (Hồ Chí Minh)

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998

Câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TD-L

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng
download datasheet catalogue Cisco WS-C2960X-48TD-L

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...