Cisco WS-C2960L-SM-48TQ

Cisco WS-C2960L-SM-48TQ 48 Ports GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960L-SM-48TQ

★ Sản phẩm chính hãng CISCO ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48TQ
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-48TQ
  • Loại sản phẩm: Switch Cisco Layer 2
  • Dòng sản phẩm: Cisco Catalyst 2960L
  • Hệ điều hành IOS: Lan Lite
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hỗ trợ kinh doanh 24/24
Hãy mua sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48TQ tại đơn vị uy tín để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48TQ tại Uni System ?
UNI SYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48TQ được Uni System phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960L-SM-48TQ chính hãng...

Cisco WS-C2960L-SM-48TQ 48 Ports GigE, 4 x 10G SFP+ LAN Lite

Cisco WS-C2960L-SM-48TQ cung cấp 48 cổng GigE, 4 x 10G SFP và LAN Lite, là một trong những Thiết bị chuyển mạch dòng Cisco Catalyst 2960L. Các thiết bị chuyển mạch 2960-L này có cấu hình cố định, bộ chuyển mạch Gigabit Ethernet cung cấp quyền truy cập Lớp 2 cấp doanh nghiệp cấp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng tủ ngoài dây.

Được thiết kế để đơn giản hóa hoạt động nhằm giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép các hoạt động kinh doanh an toàn và tiết kiệm năng lượng với một loạt các tính năng của Phần mềm Cisco IOS.

Cisco WS-C2960L-SM-48TQ khác với những dòng sản phẩm khác cùng phân khúc, chúng cung cấp tới 4 cổng SFP 10G cho phép thực hiện các kết nối tốc độ cao. Cùng với đó bộ chuyển mạch này còn cung cấp tới 24 Port Gigabit Ethernet đảm bảo các hoạt động triển khai mạng cấp chi nhánh và văn phòng.

Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C2960L-SM-48TQ chính hãng

Hãng

Cisco

Mã sản phẩm

WS-C2960L-SM-48TQ

IOS

LAN Lite

Chuyển tiếp băng thông

88 Gbps

Chuyển đổi băng thông

176 Gbps

Cổng giao tiếp

48 Port 10/100/1000 Ethernet Ports

Uplink Interfaces

4 x 10G SFP

Không quạt

Y

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Kích thước  (H x D x W)

1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)

Trọng lượng

6.68 lb (3.03 kg

Bảo hành 

12 tháng

Mô tả thiết kế của sản phẩm Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TQ

WS-C2960L-SM-48TQ

Hình ảnh: Mô tả mặt trước của thiết bị chuyển mạch WS-C2960L-SM-48TQ

Mode button

USB mini-Type B (console) port

RJ-45 Console Port

48 x 10/100/1000 ports

SFP module slots

USB Type A port

Các loại Module được sử dụng phổ biến với Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TQ

Model

Mô tả chi tiết sản phẩm

GLC-T

Module quang Cisco GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-TE

Module quang Cisco GLC-TE 1000BASE-T, RJ-45 connector

GLC-SX-MMD

Module quang Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC

GLC-LH-SMD

Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC

GLC-EX-SMD

Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp với Cisco Sài Gòn theo các số Hotline có trên Website để được tư vấn hỗ trợ báo giá và giải pháp tốt nhất về sản phẩm.


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960L-SM-48TQ chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960L-SM-48TQ chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0921 456 666

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0902 734998 - Hotline: 0902 734998


Hỏi đáp về sản phẩm Cisco WS-C2960L-SM-48TQ

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp

báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...