Cisco WS-C2960XR-48TS-I

WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite phân phối bởi CISCOSAIGON ®
Cisco WS-C2960XR-48TS-I
★ Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960XR-48TS-I
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48TS-I
  • Loại sản phẩm: 48 port GigE, 4 x 1G SFP
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960XR
  • Cisco DNA: IP Lite
  • Partner: Cisco Sài Gòn
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ - Giá List Price: 8,302 USD
Giá trên để tham khảo, gửi Email nhận giá tốt hơn
Hỗ trợ báo giá 24/7 - Liên hệ với Cisco Sài Gòn để có báo giá tốt nhất tại thời điểm (Hotline / SMS / Zalo)

WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

Thiết bị chuyển mạch mạng Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I một trong những sản phẩm đặc trưng của mã sản phẩm Switch Cisco C2960XR. Khác biệt với các dòng sản phẩm 2960 thông dụng , WS-C2960XR-48TS-I có cấu hình cố định và các tính năng quản lý tập trung và cung cấp quyền truy cập cấp độ doanh nghiệp ở Stackable.

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Mã sản phẩm WS-C2960XR-48TS-I
Chuẩn lắp rack Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng IP Lite
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Ports 48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports
Băng thông chuyển 108Gbps
Số xếp chồng (stack) tối đa 8
Băng thông stack 80G
Băng thông chuyển 216Gbps
RAM 512 MB
Bộ nhớ Flash 128 MB
Kích thước 44.5 cm x 40.8 cm x 4.45 cm
Trọng lượng 17.49 Kg

Giới thiệu Cisco WS-C2960XR-48TS-I

  • Có bốn mươi tám cổng Ethernet Gigabit 10/100/1000 và bốn liên kết SFP 1G trên bảng điều khiển phía trước.
  • Hai cổng USB loại A và một cổng USB loại B (bảng điều khiển) ở bên trái.
  • Công tắc này cung cấp một cổng giao diện điều khiển RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái của bảng điều khiển phía trước.

Mặt sau WS-C2960XR-48TS-I

Cisco WS-C2960XR-48TS-I mặt sau

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Khe cắm nguồn điện (với mô-đun trống) ③ Đèn LED ④ PS OK Đèn LED
⑤ Đầu nối nguồn AC trên mô-đun nguồn điện

Phụ kiện cho Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Mã sản phẩm Mô tả
C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack Stacking Cables
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

So sánh 2 sản phẩm Cisco WS-C2960XR-48TS-I và WS-C2960XR-48TD-I

Mã sản phẩm WS-C2960XR-48TS-I WS-C2960XR-48TD-I
Ports 48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports 48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports
Uplinks 4 x 1G SFP 2 x 10G SFP+
Bộ tính năng IP Lite IP Lite
FlexStack-Plus Stacking Optional Optional

Không chỉ có dòng Switch Cisco 2960 chúng tôi còn chuyên phân phối các dòng sản phẩm Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ hợp pháp CO,CQ, Bảo hành 12 tháng khác. Tất nhiên, chúng tôi cam kết giá cisco catalyst 2960x 48ts i cạnh tranh nhất trên thị trường.

Dowload tài liệu Datasheet PDF

Datasheet Cisco WS-C2960XR-48TS-I pdf

Cisco Sài Gòn ➡️ phân phối Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7

WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite phân phối bởi CISCOSAIGON ®

Cisco WS-C2960XR-48TS-I - thông tin, hình ảnh, giá bán, báo giá phân phối Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn (Hồ Chí Minh)

Cisco Sài Gòn phân phối thiết bị mạng Cisco chính hãng

Hà Nội Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699886 - Hotline 033 616 3333

Hồ Chí Minh 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699886 - Hotline 0902 734998
Thường mua cùng Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Câu hỏi về sản phẩm Cisco WS-C2960XR-48TS-I

✓ Trả lời: Cisco Sài Gòn nhà phân phối thiết bị mạng Cisco uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Cisco Sài Gòn luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Cisco. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Cisco Sài Gòn luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp
báo giá Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng
download datasheet catalogue Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...