Cisco WS-C2960X-24TD-L

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-24TD-L

Sản phẩm chính hãng CISCO ®
  • Thông số sản phẩm
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TD-
  • Loại sản phẩm: 24 GigE, 2 x 10G SFP+
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Hệ điều hành IOS: LAN Base
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 36,800,000 VNĐ - Nơi khác: 46,500,000 VNĐ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Hãy mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L tại đơn vị uy tín để đảm bảo sản phẩm chính hãng Cisco
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L tại Uni System ?
UNI SYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L được Uni System phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng...

Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base chính hãng

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L có thể xếp chồng LAN Base của Cisco Catalyst 2960X Series 24 bao gồm 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên 2 * 10G SFP+.

Bộ chuyển mạch Switch Cisco ws c2960x 24ts sws-c2960x-24td-l giá thành hợp lý, đầy đủ tính năng quản lý và mở rộng, đảm bảo tính an toàn thông tin đang rất được ưa chuộng trên thị trường.

Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-24TD-L

Enclosure Type

Rack-mountable - 1U

Hệ điều hành IOS

LAN Base

Uplink Interfaces

2 x 10G SFP+

Ports

24 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Available PoE Power

None

Maximum stacking number

8

Stack bandwidth

80G

Forwarding Performance

95.2Mpps

Switching Bandwidth

216Gbps

RAM

512 MB

Flash Memory

128 MB

Dimensions

44.5cm x 27.9cm x 4.45cm

Package Weight

9.19 Kg

Mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Chú thích:
① Port Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Chuyển đổi đèn LED
④ Port Cổng mini USB loại B (bàn điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Ports Cổng mô-đun SFP
⑦ 24 x 10/100/1000 cổng
⑧ LED tiêu thụ
⑨ LED Đèn LED MGMT
⑩ Port Cổng giao diện điều khiển RJ-45
Đèn LED chuyển đổi bao gồm đèn LED SYST, STAT, TỐC ĐỘ, RPS, MAST và STACK.

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Connector Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Module phụ kiện của Cisco WS-C2960X-24TD-L

Mã sản phẩm

Mô tả thông tin

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Thùng Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Hiện tại Switch Cisco ws-c2960x-24td-l giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường đang được phân phối bởi Ciscosaigon, cam kết chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Bạn có thể Dowload Cisco WS-C2960x-24TD-L Datasheet ở đường dẫn bên dưới

Dowload Cisco WS-C2960X-24TD-L Datasheet PDF


Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-24TD-L chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0921 456666 - Hotline: 0921 456 666

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0902 734998 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN ĐẾN Cisco WS-C2960X-24TD-L



Hỏi đáp về sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TD-L

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM


1 Sản phẩm chính hãng Cisco 2 Luôn đầy đủ giấy tờ CO,CQ 3 Giá cả cam kết luôn tốt nhất 4 Giao hàng nhanh toàn quốc 5 Hỗ trợ kỹ thuật tận tình 24/7 6 Dịch vụ bán hàng chuyên nghiệp

báo giá Cisco chính hãng
Switch Cisco 2960X, 2960L
Switch Cisco 3650, 3850
Core switch Cisco layer 3
Module Cisco SFP
Router Cisco

download catalogue Cisco

Data Center
Cisco Sài Gòn với 15 năm uy tín phân phối các sản phẩm Networking tại thị trường Việt Nam. Hàng nghìn công trình hệ thống mạng đã được chúng tôi cung cấp... Cisco Sài Gòn là lựa chọn số 1 cho các công trình mạng, khách hàng ưa chuộng, tin tưởng đối tác mong muốn được hợp tác...